XB24-DMUIT-250 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Digi
มีอยู่ในสต็อค: 16,946
เอกสารข้อมูล
Direct
Digi
มีอยู่ในสต็อค: 1,843
เอกสารข้อมูล
ค่าทั่วไป ISM > 1GHz โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz ไม่รวมเสาอากาศ, U.FL ทรูโฮล
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Randall Restle interviews Michi Yoneda from Cypress at Embedded World 2018
XB24-DMUIT-250
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-1274-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XB24-DMUIT-250
คำอธิบาย
RF TXRX MOD ISM>1GHZU.FL TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
เซ็นซิติวิตี้
-92dBm
Mfr
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
UART
ชุด
ประเภทเสาอากาศ
ไม่รวมเสาอากาศ, U.FL
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
EM357
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.8V ~ 3.4V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
50mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ค่าทั่วไป ISM > 1GHz
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
45mA
มอดูเลชั่น
DSSS
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความถี่
2.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C