XB24CAUIT-001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-1893-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XB24CAUIT-001
คำอธิบาย
RF TXRX MOD 802.15.4U.FL TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
802.15.4 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz ไม่รวมเสาอากาศ, U.FL ทรูโฮล
หมวดหมู่
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
SPI, UART
Mfr
ประเภทเสาอากาศ
ไม่รวมเสาอากาศ, U.FL
ชุด
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
EM357
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.1V ~ 3.6V
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
31mA
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
45mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความถี่
2.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C