XB24CDMWIT-001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-1967-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XB24CDMWIT-001
คำอธิบาย
RF TXRX MOD ISM>1GHZ WIRE ANT TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ค่าทั่วไป ISM > 1GHz โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz รวม, สายไฟเสาอากาศ ทรูโฮล
หมวดหมู่
เซ็นซิติวิตี้
-102dBm
ประเภทเสาอากาศ
รวม, สายไฟเสาอากาศ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 3.6V
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
31mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ค่าทั่วไป ISM > 1GHz
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
45mA
มอดูเลชั่น
DSSS
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความถี่
2.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C