XB24CZ7PISB003
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-1247-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XB24CZ7PISB003
คำอธิบาย
RF TXRX MOD 802.15.4 TH SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
802.15.4 Zigbee® โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz รวม, เทรซ ติดบนพื้นผิว
ประเภทเสาอากาศ
รวม, เทรซ
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ขนาดหน่วยความจำ
32kB แฟลช, 2kB RAM
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.1V ~ 3.6V
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
28mA ~ 45mA
โปรโตคอล
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
33mA ~ 59mA
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความถี่
2.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C