XB24CZ7UISB003
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-1246-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XB24CZ7UISB003
คำอธิบาย
RF TXRX MODULE 802.15.4U.FL SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
802.15.4 Zigbee® โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz ไม่รวมเสาอากาศ, U.FL ติดบนพื้นผิว
ประเภทเสาอากาศ
ไม่รวมเสาอากาศ, U.FL
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ขนาดหน่วยความจำ
32kB แฟลช, 2kB RAM
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.1V ~ 3.6V
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
28mA ~ 45mA
โปรโตคอล
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
33mA ~ 59mA
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความถี่
2.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C