XB3-24ACM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-2203-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XB3-24ACM
คำอธิบาย
RF TXRX MOD 802.15.4 CHIP SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
802.15.4 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz รวม, ชิป ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
เซ็นซิติวิตี้
-103dBm
Mfr
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
I2C, SPI, UART
ชุด
ประเภทเสาอากาศ
รวม, ชิป
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาดหน่วยความจำ
1MB แฟลช, 128kB RAM
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.1V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
17mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
135mA
มอดูเลชั่น
DSSS
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความถี่
2.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C