XB3-24B5UM-J
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-XB3-24B5UM-J-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XB3-24B5UM-J
คำอธิบาย
XBEE 3 BLU BLE 5.4 U.FL MMT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บลูทูธ บลูทูธ v5.4 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz ไม่รวมเสาอากาศ, U.FL ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
ADC, SPI, UART
Mfr
ประเภทเสาอากาศ
ไม่รวมเสาอากาศ, U.FL
ขนาดหน่วยความจำ
1MB แฟลช, 96kB RAM
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.71V ~ 3.8V
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
บลูทูธ
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
13.5mA
โปรโตคอล
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
32mA
มอดูเลชั่น
FSK
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความถี่
2.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C