XB3-24B5UT-J
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-XB3-24B5UT-J-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XB3-24B5UT-J
คำอธิบาย
XBEE3 BLU BLE 5.4 U.FL TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บลูทูธ, ISM ทั่วไป > 1GHz บลูทูธ V5.4, ISM โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz ไม่รวมเสาอากาศ, U.FL ทรูโฮล
หมวดหมู่
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
SPI, UART
Mfr
ประเภทเสาอากาศ
ไม่รวมเสาอากาศ, U.FL
ชุด
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
EFR32MG
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ขนาดหน่วยความจำ
1MB แฟลช, 96kB RAM
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.71V ~ 3.8V
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
บลูทูธ, ISM ทั่วไป > 1GHz
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
13.5mA
โปรโตคอล
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
32mA
มอดูเลชั่น
FSK
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความถี่
2.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C