XBP24-API-001J ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Digi
มีอยู่ในสต็อค: 3,723
เอกสารข้อมูล
802.15.4 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz รวม, เทรซ ทรูโฮล
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Randall Restle interviews Michi Yoneda from Cypress at Embedded World 2018
XBP24-API-001J
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-1477-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XBP24-API-001J
คำอธิบาย
RF TXRX MOD 802.15.4 TRC ANT TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
เซ็นซิติวิตี้
-100dBm
Mfr
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
UART
ชุด
ประเภทเสาอากาศ
รวม, เทรซ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
EM357
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.8V ~ 3.4V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
55mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
215mA
มอดูเลชั่น
DSSS
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความถี่
2.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C