XBP24-DMSIT-250 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Digi
มีอยู่ในสต็อค: 5,293
เอกสารข้อมูล
ค่าทั่วไป ISM > 1GHz โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz ไม่รวมเสาอากาศ, RP-SMA ทรูโฮล
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Modems Routers & Gateways: What's the Difference?
XBP24-DMSIT-250
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-1281-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XBP24-DMSIT-250
คำอธิบาย
RF TXRX MOD ISM>1GHZRPSMA TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
เซ็นซิติวิตี้
-100dBm
Mfr
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
UART
ชุด
ประเภทเสาอากาศ
ไม่รวมเสาอากาศ, RP-SMA
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.8V ~ 3.4V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
55mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ค่าทั่วไป ISM > 1GHz
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
340mA
มอดูเลชั่น
DSSS
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความถี่
2.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C