XBP24BZ7SITB003
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-1190-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XBP24BZ7SITB003
คำอธิบาย
RF TXRX MOD 802.15.4RPSMA TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
802.15.4 Zigbee® โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz ไม่รวมเสาอากาศ, RP-SMA ทรูโฮล
หมวดหมู่
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
SPI, UART
Mfr
ประเภทเสาอากาศ
ไม่รวมเสาอากาศ, RP-SMA
จำนวนมาก
ขนาดหน่วยความจำ
32kB แฟลช, 2kB RAM
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 3.6V
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
47mA ~ 62mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
205mA ~ 220mA
โปรโตคอล
ความถี่
2.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C