XBP24CAPIT-001 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Digi
มีอยู่ในสต็อค: 4,662
เอกสารข้อมูล
802.15.4 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz รวม, เทรซ ทรูโฮล
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Modems Routers & Gateways: What's the Difference?
Randall Restle interviews Michi Yoneda from Cypress at Embedded World 2018
XBP24CAPIT-001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-1896-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XBP24CAPIT-001
คำอธิบาย
RF TXRX MOD 802.15.4 TRC ANT TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
เซ็นซิติวิตี้
-101dBm
Mfr
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
SPI, UART
ชุด
ประเภทเสาอากาศ
รวม, เทรซ
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
31mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
120mA
ความถี่
2.4GHz
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
อัตราการส่งข้อมูล
1Mbps
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C