XBP24CARIS-001 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Digi
มีอยู่ในสต็อค: 36
เอกสารข้อมูล
802.15.4 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz ไม่รวมเสาอากาศ ติดบนพื้นผิว
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Modems Routers & Gateways: What's the Difference?
Randall Restle interviews Michi Yoneda from Cypress at Embedded World 2018
XBP24CARIS-001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-1901-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XBP24CARIS-001
คำอธิบาย
RF TXRX MODULE 802.15.4 SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
เซ็นซิติวิตี้
-101dBm
Mfr
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
SPI, UART
ชุด
ประเภทเสาอากาศ
ไม่รวมเสาอากาศ
บรรจุภัณฑ์
ถาด
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
EM357
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
31mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
120mA
ความถี่
2.4GHz
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
อัตราการส่งข้อมูล
1Mbps
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C