XBP24CAUIS-001 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
Digi
มีอยู่ในสต็อค: 1,266
เอกสารข้อมูล
802.15.4 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz ไม่รวมเสาอากาศ, U.FL ติดบนพื้นผิว
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Modems Routers & Gateways: What's the Difference?
Digi XBee Tools
XBP24CAUIS-001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-1900-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XBP24CAUIS-001
คำอธิบาย
RF TXRX MODULE 802.15.4U.FL SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ประเภทเสาอากาศ
ไม่รวมเสาอากาศ, U.FL
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 3.6V
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
31mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
120mA
ความถี่
2.4GHz
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
อัตราการส่งข้อมูล
1Mbps
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C