XBP24CZ7PIS-004 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
Digi
มีอยู่ในสต็อค: 493
เอกสารข้อมูล
802.15.4 Zigbee® โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz รวม, เทรซ ติดบนพื้นผิว
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Randall Restle interviews Michi Yoneda from Cypress at Embedded World 2018
XBP24CZ7PIS-004
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-1239-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XBP24CZ7PIS-004
คำอธิบาย
RF TXRX MOD 802.15.4 TH SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
พลังงาน - เอาต์พุต
18dBm
ประเภทเสาอากาศ
รวม, เทรซ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 3.6V
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
31mA ~ 45mA
โปรโตคอล
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
120mA
มอดูเลชั่น
DSSS
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความถี่
2.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C