XBP24CZ7PITB003 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
Digi
มีอยู่ในสต็อค: 4,662
เอกสารข้อมูล
802.15.4 Zigbee® โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz รวม, เทรซ ทรูโฮล
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Digi XBee Tools
Randall Restle interviews Michi Yoneda from Cypress at Embedded World 2018
XBP24CZ7PITB003
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-1859-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XBP24CZ7PITB003
คำอธิบาย
RF TXRX MOD 802.15.4 TRC ANT TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
XBP24CZ7PITB003 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
ประเภทเสาอากาศ
รวม, เทรซ
เลิกผลิต
ขนาดหน่วยความจำ
32kB แฟลช, 2kB RAM
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 3.6V
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
31mA ~ 45mA
โปรโตคอล
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
120mA
มอดูเลชั่น
DSSS
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความถี่
2.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C