XBP24CZ7SITB003 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
Digi
มีอยู่ในสต็อค: 5,293
เอกสารข้อมูล
802.15.4 Zigbee® โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz ไม่รวมเสาอากาศ, RP-SMA ทรูโฮล
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Randall Restle interviews Michi Yoneda from Cypress at Embedded World 2018
Modems Routers & Gateways: What's the Difference?
XBP24CZ7SITB003
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-1860-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XBP24CZ7SITB003
คำอธิบาย
RF TXRX MOD 802.15.4RPSMA TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ประเภทเสาอากาศ
ไม่รวมเสาอากาศ, RP-SMA
เลิกผลิต
ขนาดหน่วยความจำ
32kB แฟลช, 2kB RAM
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 3.6V
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
31mA ~ 45mA
โปรโตคอล
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
120mA
มอดูเลชั่น
DSSS
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความถี่
2.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C