XBRR-24DMUM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-XBRR-24DMUM-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XBRR-24DMUM
คำอธิบาย
RF TXRX MOD BT TRACE + U.FL SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
802.15.4, บลูทูธ Zigbee® โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz รวม, เทรซ + U.FL ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
เซ็นซิติวิตี้
-103dBm
Mfr
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
I2C, SPI, UART
ชุด
ประเภทเสาอากาศ
รวม, เทรซ + U.FL
บรรจุภัณฑ์
ถาด
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
EFR32MG
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาดหน่วยความจำ
1MB แฟลช, 96kB RAM
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.71V ~ 3.8V
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
802.15.4, บลูทูธ
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
14mA
โปรโตคอล
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
193mA
มอดูเลชั่น
DSSS
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความถี่
2.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C