XBRR-24Z8UM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
602-XBRR-24Z8UM-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XBRR-24Z8UM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
802.15.4, บลูทูธ Zigbee® โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz รวม, เทรซ + U.FL ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.71V ~ 3.8V
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
14.5mA
โปรโตคอล
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
195mA
ความถี่
2.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C