DKS-BBOARD6.5
DKS-BBOARD6.5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DKS-BBOARD6.5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DKS-BBOARD6.5
คำอธิบาย
DIGI-KEY BREADBOARD 6.5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เบรดบอร์ดแบบไม่ต้องบัดกรี แถบขั้วต่อ (ไม่มีเฟรม) 6.50" x 2.14" (165.1mm x 54.4mm)
หมวดหมู่
จำนวนของเทอร์มินัลสตริป
1
ผู้ผลิต
DigiKey Standard
จำนวนของบัสที่ใช้กระจาย
2
ชุด
จำนวนจุดโยงยึด (ทั้งหมด)
830
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
จำนวนของเทอร์มินัลแบบ 5-Tie Point
126
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
ประเภท
แถบขั้วต่อ (ไม่มีเฟรม)
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
22 AWG