BZT52C10LP-7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BZT52C10LPDITR-ND - เทปและม้วน (TR)
BZT52C10LPDICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BZT52C10LPDIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZT52C10LP-7
คำอธิบาย
DIODE ZENER 10V 250MW 2DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 10 V 250 mW ±6% ติดบนพื้นผิว X1-DFN1006-2
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
200 nA @ 7 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±6%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
X1-DFN1006-2
พลังงาน - สูงสุด
250 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
20 Ohms