BZT52C10LP-7 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DIODE ZENER 10V 250MW 2DFN |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 40 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ซีเนอร์ไดโอด 10 V 250 mW ±6% ติดบนพื้นผิว X1-DFN1006-2 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 200 nA @ 7 V |
Mfr | แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If 900 mV @ 10 mA |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -65°C ~ 150°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz) | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±6% | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ X1-DFN1006-2 |
พลังงาน - สูงสุด 250 mW | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt) 20 Ohms |