BZT52C13LPQ-7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-BZT52C13LPQ-7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-BZT52C13LPQ-7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-BZT52C13LPQ-7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZT52C13LPQ-7
คำอธิบาย
DIODE ZENER 13V 250MW 2DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 13 V 250 mW ±6.53% ติดบนพื้นผิว X1-DFN1006-2
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q101
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±6.53%
บรรจุภัณฑ์ / เคส
พลังงาน - สูงสุด
250 mW
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
X1-DFN1006-2
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
30 Ohms
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 nA @ 8 V