BZX84C24-7-F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BZX84C24-FDITR-ND - เทปและม้วน (TR)
BZX84C24-FDICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BZX84C24-FDIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZX84C24-7-F
คำอธิบาย
DIODE ZENER 24V 300MW SOT23-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 24 V 300 mW ±6% ติดบนพื้นผิว SOT-23-3
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 nA @ 16.8 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±6%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3
พลังงาน - สูงสุด
300 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
70 Ohms