D3V3F4U6S-7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-D3V3F4U6S-7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-D3V3F4U6S-7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-D3V3F4U6S-7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
D3V3F4U6S-7
คำอธิบาย
TVS DIODE 3.3VWM 10VC SOT363
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10V (ทั่วไป) แคลมป์ 5A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOT-363
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
D3V3F4U6S-7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
5A (8/20µs)
Mfr
การป้องกันสายพาวเวอร์
ใช่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
HDMI, USB
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
0.85pF @ 1MHz
ประเภท
การส่งกำลัง (ระหว่างราง)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
4
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
3.3V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-TSSOP, SC-88, SOT-363
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
6V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
10V (ทั่วไป)