D3V3L1B2WS-7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-D3V3L1B2WS-7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-D3V3L1B2WS-7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-D3V3L1B2WS-7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
D3V3L1B2WS-7
คำอธิบาย
TVS DIODE 3.3VWM 18VC SOD323
คำอธิบายโดยละเอียด
18V แคลมป์ 5A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOD-323
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
90W
Mfr
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
11pF @ 1MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TJ)
ประเภท
Zener
เกรด
รถยนต์
ช่องสองทิศทาง
1
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
3.3V (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
3.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-76, SOD-323
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
18V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
5A (8/20µs)