DHDS2100-13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-DHDS2100-13TR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-DHDS2100-13CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-DHDS2100-13DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DHDS2100-13
คำอธิบาย
BRIDGE RECT 1PHASE 100V 2A HDS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
วงจรเรียงกระแสแบบบริดจ์ Single Phase Schottky 100 V ติดบนพื้นผิว HDS
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
850 mV @ 2 A
ผู้ผลิต
Diodes Incorporated
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 µA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทไดโอด
Single Phase
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, Gull Wing
เทคโนโลยี
Schottky
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
HDS
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสูงสุด (สูงสุด)
100 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
2 A