DMC4047LSD-13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DMC4047LSD-13DITR-ND - เทปและม้วน (TR)
DMC4047LSD-13DICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
DMC4047LSD-13DIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DMC4047LSD-13
คำอธิบาย
MOSFET N/P-CH 40V 7A/5.1A 8SO
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
mosfet อาร์เรย์ 40V 7A, 5.1A 1.3W ติดบนพื้นผิว 8-SO
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DMC4047LSD-13 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.4V @ 250µA
ผู้ผลิต
Diodes Incorporated
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
19.1nC @ 10V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1060pF @ 20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พลังงาน - สูงสุด
1.3W
เทคโนโลยี
MOSFET (ออกไซด์โลหะ)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
การตั้งค่า
N และ P-ช่องสัญญาณ
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
คุณสมบัติของ FET
เกทระดับลอจิก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
40V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SO
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
7A, 5.1A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
24mOhm @ 6A, 10V