DMN10H220L-7 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Infineon Technologies
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Panjit International Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Nexperia USA Inc.
Vishay Siliconix
มีอยู่ในสต็อค: 38
N-ช่องสัญญาณ 100 V 1.4A (Ta) 1.3W (Ta) ติดบนพื้นผิว SOT-23-3
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DMN10H220L-7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DMN10H220L-7DITR-ND - เทปและม้วน (TR)
DMN10H220L-7DICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
DMN10H220L-7DIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DMN10H220L-7
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 100V 1.4A SOT23
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
DMN10H220L-7 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
8.3 nC @ 10 V
Vgs (สูงสุด)
±16V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
401 pF @ 25 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
1.3W (Ta)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
220mOhm @ 1.6A, 10V