DMN10H220LFDF-7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-DMN10H220LFDF-7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-DMN10H220LFDF-7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-DMN10H220LFDF-7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DMN10H220LFDF-7
คำอธิบาย
MOSFET BVDSS: 61V~100V U-DFN2020
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 2.2A (Ta) 1.1W (Ta) ติดบนพื้นผิว U-DFN2020-6 (Type F)
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
6.7 nC @ 10 V
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
384 pF @ 25 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
1.1W (Ta)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
U-DFN2020-6 (Type F)
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
225mOhm @ 2A, 10V