DMN2004VK-7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DMN2004VKDITR-ND - เทปและม้วน (TR)
DMN2004VKDICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
DMN2004VKDIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DMN2004VK-7
คำอธิบาย
MOSFET 2N-CH 20V 0.54A SOT563
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
mosfet อาร์เรย์ 20V 540mA 250mW ติดบนพื้นผิว SOT-563
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
550mOhm @ 540mA, 4.5V
ผู้ผลิต
Diodes Incorporated
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
1V @ 250µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
150pF @ 16V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พลังงาน - สูงสุด
250mW
เทคโนโลยี
MOSFET (ออกไซด์โลหะ)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
การตั้งค่า
2 N-ช่องสัญญาณ (คู่)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
คุณสมบัติของ FET
เกทระดับลอจิก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-563, SOT-666
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
20V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-563
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
540mA