DMN2004WK-7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DMN2004WKDITR-ND - เทปและม้วน (TR)
DMN2004WKDICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
DMN2004WKDIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DMN2004WK-7
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 20V 540MA SOT323
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 20 V 540mA (Ta) 200mW (Ta) ติดบนพื้นผิว SOT-323
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DMN2004WK-7 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (สูงสุด)
±8V
Mfr
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
150 pF @ 16 V
Digi-Reel®
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
200mW (Ta)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ประเภท FET
เกรด
รถยนต์
เทคโนโลยี
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
20 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-323
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
1.8V, 4.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
550mOhm @ 540mA, 4.5V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
1V @ 250µA