DMN2005K-7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DMN2005K-7DITR-ND - เทปและม้วน (TR)
DMN2005K-7DICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
DMN2005K-7DIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DMN2005K-7
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 20V 300MA SOT23-3
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 20 V 300mA (Ta) 350mW (Ta) ติดบนพื้นผิว SOT-23-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DMN2005K-7 รุ่น
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
1.7Ohm @ 200mA, 2.7V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
900mV @ 100µA
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±10V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
350mW (Ta)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
20 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
1.8V, 2.7V