DMN6040SSDQ-13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DMN6040SSDQ-13DITR-ND - เทปและม้วน (TR)
DMN6040SSDQ-13DICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
DMN6040SSDQ-13DIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DMN6040SSDQ-13
คำอธิบาย
MOSFET 2N-CH 60V 5A 8SO
คำอธิบายโดยละเอียด
mosfet อาร์เรย์ 60V 5A (Ta) 1.3W ติดบนพื้นผิว 8-SO
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DMN6040SSDQ-13 รุ่น
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
22.4nC @ 10V
ผู้ผลิต
Diodes Incorporated
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1287pF @ 25V
Digi-Reel®
พลังงาน - สูงสุด
1.3W
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
MOSFET (ออกไซด์โลหะ)
เกรด
รถยนต์
การตั้งค่า
2 N-ช่องสัญญาณ (คู่)
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
60V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
5A (Ta)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
40mOhm @ 4.5A, 10V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SO
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3V @ 250µA