DMN60H080DS-13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-DMN60H080DS-13TR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-DMN60H080DS-13CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-DMN60H080DS-13DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DMN60H080DS-13
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 600V 80MA SOT23-3
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 600 V 80mA (Ta) 1.1W (Ta) ติดบนพื้นผิว SOT-23-3
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
1.7 nC @ 10 V
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
25 pF @ 25 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
1.1W (Ta)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
600 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
100Ohm @ 60mA, 10V