DMN6140L-13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DMN6140L-13DITR-ND - เทปและม้วน (TR)
DMN6140L-13DICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
DMN6140L-13DIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DMN6140L-13
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 60V 1.6A SOT23
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 60 V 1.6A (Ta) 700mW (Ta) ติดบนพื้นผิว SOT-23-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DMN6140L-13 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
8.6 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
315 pF @ 40 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
700mW (Ta)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
60 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-3
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
140mOhm @ 1.8A, 10V