DMP2004DMK-7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-DMP2004DMK-7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-DMP2004DMK-7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-DMP2004DMK-7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DMP2004DMK-7
คำอธิบาย
MOSFET 2P-CH 20V 0.55A SOT26
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
mosfet อาร์เรย์ 20V 550mA 500mW ติดบนพื้นผิว SOT-26
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
900mOhm @ 430mA, 4.5V
ผู้ผลิต
Diodes Incorporated
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
1V @ 250µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
175pF @ 16V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พลังงาน - สูงสุด
500mW
เทคโนโลยี
MOSFET (ออกไซด์โลหะ)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
การตั้งค่า
2 P-ช่องสัญญาณ (คู่)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
คุณสมบัติของ FET
เกทระดับลอจิก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-23-6
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
20V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-26
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
550mA