DMP3007SPS-13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-DMP3007SPS-13TR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-DMP3007SPS-13CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-DMP3007SPS-13DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DMP3007SPS-13
คำอธิบาย
MOSFET P-CH 30V 90A PWRDI5060-8
คำอธิบายโดยละเอียด
P-ช่องสัญญาณ 30 V 90A (Tc) 2.7W (Ta) ติดบนพื้นผิว PowerDI5060-8
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
64.2 nC @ 10 V
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±25V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2826 pF @ 15 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2.7W (Ta)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
30 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PowerDI5060-8
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
7mOhm @ 15A, 10V