DMP4015SPS-13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DMP4015SPS-13DITR-ND - เทปและม้วน (TR)
DMP4015SPS-13DICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
DMP4015SPS-13DIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DMP4015SPS-13
คำอธิบาย
MOSFET P-CH 40V 8.5A PWRDI5060-8
คำอธิบายโดยละเอียด
P-ช่องสัญญาณ 40 V 8.5A (Ta) 1.3W (Ta) ติดบนพื้นผิว PowerDI5060-8
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
47.5 nC @ 5 V
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±25V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
4234 pF @ 20 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
1.3W (Ta)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
40 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PowerDI5060-8
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
11mOhm @ 9.8A, 10V