DMT6007LFG-7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DMT6007LFG-7DITR-ND - เทปและม้วน (TR)
DMT6007LFG-7DICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
DMT6007LFG-7DIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DMT6007LFG-7
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 60V 15A PWRDI3333
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 60 V 15A (Ta), 80A (Tc) 2.2W (Ta), 62.5W (Tc) ติดบนพื้นผิว POWERDI3333-8
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DMT6007LFG-7 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
41.3 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2090 pF @ 30 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2.2W (Ta), 62.5W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
60 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
POWERDI3333-8
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
6mOhm @ 20A, 10V