DMTH10H005SCT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DMTH10H005SCT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DMTH10H005SCT
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 100V 140A TO220AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 140A (Tc) 187W (Tc) ทรูโฮล TO-220AB
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
111.7 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
8474 pF @ 50 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
187W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220AB
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
5mOhm @ 13A, 10V