DMTH4005SPSQ-13 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | MOSFET N-CH 40V 20.9A PWRDI5060 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 40 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | N-ช่องสัญญาณ 40 V 20.9A (Ta), 100A (Tc) 2.6W (Ta), 150W (Tc) ติดบนพื้นผิว PowerDI5060-8 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs 49.1 nC @ 10 V |
Mfr | Vgs (สูงสุด) ±20V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds 3062 pF @ 20 V |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด) 2.6W (Ta), 150W (Tc) |
ประเภท FET | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 175°C (TJ) |
เทคโนโลยี | เกรด รถยนต์ |
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss) 40 V | คุณสมบัติ AEC-Q101 |
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด) 10V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ PowerDI5060-8 |
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs 3.7mOhm @ 50A, 10V | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id 4V @ 250µA | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |