DMTH4005SPSQ-13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DMTH4005SPSQ-13DITR-ND - เทปและม้วน (TR)
DMTH4005SPSQ-13DICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
DMTH4005SPSQ-13DIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DMTH4005SPSQ-13
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 40V 20.9A PWRDI5060
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 40 V 20.9A (Ta), 100A (Tc) 2.6W (Ta), 150W (Tc) ติดบนพื้นผิว PowerDI5060-8
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
49.1 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
3062 pF @ 20 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2.6W (Ta), 150W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
เกรด
รถยนต์
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
40 V
คุณสมบัติ
AEC-Q101
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
10V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PowerDI5060-8
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
3.7mOhm @ 50A, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA