DMTH41M8SPS-13 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Infineon Technologies
มีอยู่ในสต็อค: 19,970
เอกสารข้อมูล
N-ช่องสัญญาณ 40 V 100A (Tc) 3.03W ติดบนพื้นผิว PowerDI5060-8 (Type K)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DMTH41M8SPS-13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DMTH41M8SPS-13DI-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DMTH41M8SPS-13
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 40V 100A PWRDI5060-8
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
79.5 nC @ 10 V
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
6968 pF @ 20 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
3.03W
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
40 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PowerDI5060-8 (Type K)
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
1.8mOhm @ 30A, 10V