DMTH6002LPS-13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DMTH6002LPS-13DITR-ND - เทปและม้วน (TR)
DMTH6002LPS-13DICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
DMTH6002LPS-13DIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DMTH6002LPS-13
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 60V 100A PWRDI5060-8
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 60 V 100A (Tc) 167W ติดบนพื้นผิว PowerDI5060-8 (Type K)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DMTH6002LPS-13 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
130.8 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
6555 pF @ 30 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
167W
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
60 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PowerDI5060-8 (Type K)
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
6V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
2mOhm @ 50A, 10V