DSC10065 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 58
เอกสารข้อมูล
ไดโอด 650 V 10A ทรูโฮล TO220AC (Type WX)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DSC10065
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-DSC10065-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSC10065
คำอธิบาย
DIODE SIL CARB 650V 10A TO220AC
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
0 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
250 µA @ 650 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
400pF @ 100mV, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
650 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO220AC (Type WX)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
10A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 175°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.7 V @ 10 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
เวลาการฟื้นตัวเป็นศูนย์ > 500mA (Io)