PDS5100H-13 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DIODE SCHOTTKY 100V 5A POWERDI 5 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 40 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ไดโอด 100 V 5A ติดบนพื้นผิว PowerDI™ 5 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | ความเร็ว คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io) |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 3.5 µA @ 100 V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ประเภทการติดตั้ง |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
เทคโนโลยี | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ PowerDI™ 5 |
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด) 100 V | อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน -65°C ~ 175°C |
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) 5A | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If 710 mV @ 5 A |