SDM10K45-7-F | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DIODE SCHOTTKY 45V 100MA SOD323 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 40 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ไดโอด 45 V 100mA ติดบนพื้นผิว SOD-323 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | ความเร็ว สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 1 µA @ 10 V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความจุไฟฟ้า @ Vr, F 6pF @ 10V, 1MHz |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง |
เทคโนโลยี | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด) 45 V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SOD-323 |
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) 100mA | อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน -40°C ~ 150°C |
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If 450 mV @ 10 mA | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |