SMBJ13A-13-F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMBJ13A-FDITR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMBJ13A-FDICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMBJ13A-FDIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMBJ13A-13-F
คำอธิบาย
TVS DIODE 13VWM 21.5VC SMB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
21.5V แคลมป์ 27.9A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMB
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SMBJ13A-13-F รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
27.9A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ติดบนพื้นผิว
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
13V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
14.4V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
21.5V