SMBJ26A-13-F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMBJ26A-FDITR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMBJ26A-FDICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMBJ26A-FDIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMBJ26A-13-F
คำอธิบาย
TVS DIODE 26VWM 42.1VC SMB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
42.1V แคลมป์ 14.2A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMB
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SMBJ26A-13-F รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
14.2A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
ชุด
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
26V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
28.9V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
42.1V